Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hack ghost 1019

Go down 
Tác giảThông điệp
danh1610
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
danh1610

hack ghost 1019 Empty
Bài gửiTiêu đề: hack ghost 1019   hack ghost 1019 I_icon_minitimeSat Oct 11, 2008 10:17 am

Evil or Very Mad lol! afro
[KHI KILL GHOST ! BẠN THƯỜNG BỊ TÁC ĐỘNG CỦA NHỮNG TẠP ÂM NHƯ TIẾNG BƯỚC CHÂN ĐỒNG ĐỘI, TIẾNG SÚNG , RADI0, MÌN ...VV LÀM MẤT ĐI KHẢ NĂNG XÁC ĐỊNH NHỮNG CHÚ GHOST
BẠN LÀM NHƯ SAU : VÀO THƯ MỤC MẶC ĐỊNH LÀ C:\Program Files\VTCGame\Dot Kich\rez\Snd2\korean\message OPEN CÁC DEL CÁI FILE ÂM THANH CỦA GR XONG LẠI VÔ MẶC ĐỊNH SAU :C:\Program Files\VTCGame\Dot Kich\rez\Snd2\korean\radio DEL CÁC FILE RADIO CỦA GR VÔ GAME ! KHẢ NĂNG XÁC ĐỊNH GHOST CỦA BẠN TĂNG LÊN ĐÁNG KỂ

ANH EM CÓ AI KHÔNG THÀNH CÔNG THÌ THÔNG CẢM ! VÌ THỜI GIAN NGHIÊN CỨU ÍT ỎI NÊN MÌNH CHỈ LÀM DC VẬY THÔI ! ANH EM CỨ TÌM TRONG CÁI THƯ MỤC Snd2 CÁC FILE VỀ GHOST THÊM NHÉ CÁI TRÊN CHỈ HẠN CHẾ DC 80% ÂM THANK THÔI

TẠI BÀ GIÀ CỨ NGỒI BÊN CẠNH GIỤC ĐI HỌC NÊN THẾ ! CÁI NÀY MÌNH NGHIÊN CỨU NHƯNG CHƯA THỬ NGHIỆM ! SHARE CHO THẰNG BẠN NÓ KÊU THẾ

CÁI NÀY MÌNH LẤY TỪ WEB KHÁC CÓ GÌ KO ĐC THÌ THÔNG CẢM .NHƯNG MÌNH TEST RỒI.
NHỚ ỦNG HỘ NHAAA farao

hack ghost 1019
Trang 1 trong tổng số 1 trang